Switch Mạng quản lý qua Cloud Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850

Switch Mạng quản lý qua Cloud Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850
- 20%
994.400₫ 1.243.000₫
Nhà sản xuất Ruijie -Trung quốc
Mã sản phẩm CL-14015

Switch Mạng quản lý qua Cloud Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850

Module Quang SFP, 1000BASE-SX , MultiMode (850nm, 550m, LC).
Xuất xứ Trung Quốc
Bảo hành 24 tháng

Thời gian còn lại.

Switch Mạng quản lý qua Cloud Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850

Module Quang SFP, 1000BASE-SX , MultiMode (850nm, 550m, LC).